Nhân ngày phụ nữ Việt Nam, xin gửi tặng tất cả các bạn nữ xinh đẹp của Petalia những câu nói thú vị của nữ diễn viên nổi tiếng Marilyn Monroe

Chúc các bạn luôn tự tin, rạng ngời và xinh đẹp!

Chỉ vì bạn thất bại 1 lần không có nghĩa là bạn thất bại mãi mãi.

Hãy cố gắng, kiên trì, và luôn luôn TIN TƯỞNG vào BẢN THÂN, bởi lẽ nếu bạn không tin chính mình, ai sẽ tin bạn?

Vì vậy hãy ngẩng cao đầu, không nản chí và quan trọng nhất – LUÔN GIỮ NỤ CƯỜI trên môi, bởi cuộc sống thật tươi đẹp và có quá nhiều thứ khiến ta mỉm cười.

Tôi tin rằng, mọi chuyện xảy ra đều có một nguyên nhân nào đó. Con người thay đổi để bạn học cách cho đi mọi chuyện, mọi thứ xảy ra không như ý muốn để bạn biết trân trọng những giây phút tốt đẹp, bạn tin vào những lời nói dối để rút ra rằng, đừng tin tưởng bất kỳ ai trừ bản thân mình, và đôi khi mọi chuyện tốt lành cùng tan vỡ để những thứ tốt đẹp hơn xuất hiện

Đôi khi những chuyện tốt lành đổ vỡ để những thứ tốt đẹp hơn xuất hiện

Sự thiếu hoàn hảo là một vẻ đẹp, và sự điên rồ là thiên tài. Thà trở nên lố bịch còn hơn là làm một người tẻ nhạt

Một cô gái biết những điểm hạn chế của mình, một cô gái thông minh biết rằng mình không có điểm nào hạn chế cả

Phụ nữ tìm kiếm sự bình đẳng với đàn ông thì thật thiếu tham vọng

Đưa một đôi giày đúng cỡ cho một cô gái, cô ấy có thể chinh phục cả thế giới này

Thà rằng bất hạnh một mình còn hơn là bất hạnh ở bên một ai đó khác

Một cô gái khôn ngoan sẽ hôn nhưng không yêu, không nghe, không tin và bỏ đi trước khi bị bỏ

Nếu bạn có thể khiến cô gái bật cười, thì bạn có thể khiến cô ấy làm mọi thứ

Một người phụ nữ không cần đến người đàn ông không cần đến họ

Tôi mặc gì khi ở trên giường? Tất nhiên là loại nước hoa Chanel No. 5 rồi”

Cơ thể con người sinh ra là để được ngắm nhìn chứ không phải bị che đậy

Tôi chưa bao giờ lừa dối ai. Tôi chỉ để người ta tự lừa dối mình. Họ không muốn tìm hiểu xem tôi là ai. Thay vào đó, họ tạo ra một nhân vật cho tôi. Tôi không tranh luận với họ. Họ yêu một con người không phải là tôi

Người tình thực sự là người chỉ cần hôn lên trán bạn cũng làm bạn run bắn lên

Đàn ông luôn nghĩ các cô gái giống như những cuốn sách. Nếu bìa sách không hợp mắt họ, họ sẽ không buồn đọc những gì bên trong cuốn sách

Tất cả những gì người phụ nữ thực sự muốn là một người đàn ông cho cô ấy thấy mình là người duy nhất

Chúng ta hãy bắt đầu sống thực sự trước khi quá già. Sợ hãi và sự tiếc nuối là những điều ngớ ngẩn

Thật sai lầm khi một người đàn bà mong đợi một người đàn ông xây dựng thế giới theo ý thích của cô ấy mà không tự kiến tạo nó cho mình

Tôi ích kỷ, thiếu kiên nhẫn và đôi khi thiếu an toàn. Tôi phạm lỗi lầm, tôi đôi khi mất kiểm soát vào những giai đoạn khó khăn. Nhưng nếu anh không thể thích nghi với tôi lúc tôi tệ hại nhất thì rõ ràng, anh không xứng đáng được ở bên tôi lúc tôi khỏe mạnh và tỉnh táo nhất

Nguồn: forum petalia

Chủ đề mới nhất hữu ích nên xem: